THUỐC CẢM CÚM TAISHO Pabron Gold A Nhật Bản 210 viên

Thương hiệu: Taisho
Barcode: 4987306045156

445.000 

Thuốc cảm cúm Taisho hiện được bán tại cửa hàng của HARUKO với giá hợp lý.

Thuốc cảm cúm Nhật Bản Taisho Pabron với thành phần thảo dược an toàn cho người sử dụng.

Thuốc trị cảm cúm nhật bản Taisho Pabron Gold A hỗ trợ điều trị dứt điểm và hiệu quả các triệu chứng cảm lạnh cảm cúm, ho, đau họng, giảm đau đầu,…hiệu quả và được tin dùng.

  • 100% sản phẩm được kiểm soát chất lượng
  • FREESHIP khi khách hàng thanh toán chuyển khoản trước 100%
  • HARUKO không hỗ trợ THU COD với đơn hàng từ 1.000.000đ
  • Quý khách được nhận hàng và kiểm tra trước khi thanh toán

Gọi 0909.12.9909 để được tư vấn mua hàng (Miễn phí)
Đã bán: 178 sản phẩm
icon-viewLượt xem: 996 sản phẩm
Thông tin sản phẩm

Thuốc cảm cúm Taisho – được tinh chế từ các thành phần có nguồn gốc từ thiên nhiên, là sản phẩm thuốc điều trị hiệu quả chứng cảm cúm, sốt, sổ mũi, ngạt mũi, ho, viêm phế quản,… và rất an toàn đối với người sử dụng️.

Thuốc cảm cúm Taisho Pabron Gold A Nhật Bản là sản phẩm hàng đầu trong việc trị bệnh cảm cúm ở cả trẻ em và người lớn. Chính vì vậy, công dụng đầu tiên và quan trọng nhất của nó chính là ngăn chặn và điều trị căn bệnh cảm cúm.
Ngoài ra, thuốc cảm của Nhật còn có tác dụng đặc biệt trong việc điều trị các bệnh như cảm cúm, ho khan, sổ mũi, nghẹt mũi, đau đầu, viêm họng, viêm phế quản,…

THUỐC CẢM CÚM TAISHO
THUỐC CẢM CÚM TAISHO Pabron Gold A có tác dụng đặc biệt trong việc điều trị các bệnh như cảm cúm, ho khan, sổ mũi, nghẹt mũi, đau đầu, viêm họng, viêm phế quản,…

Công dụng của THUỐC CẢM CÚM TAISHO Pabron Gold A Nhật Bản 210 viên 

Thuốc cảm cúm Nhật Bản Taisho Pabron Gold A có 2 dạng: Dạng viên và Dạng bột. Thành phần chính trong gói thuốc cúm 100% tự nhiên để trị tận gốc:
– Đặc trị các bệnh cảm cúm, sổ mũi, nghẹt mũi, đau đầu, sốt cao, viêm họng, viêm phế quản, … ở trẻ nhỏ cũng như người trường thành.
– Giảm ho khan, đặc đờm trong cổ họng.
– Mở rộng phế quản, để việc hít thở được dễ dàng hơn.
– Hạ sốt nhanh chóng, giảm đau rát ở cổ họng do ho lâu, có đàm.
– Giảm các cơn đau đầu.
– Ngoài ra thuốc còn bổ sung thêm nhiều loại vitamin thiết yếu trong thời gian cơ thể phải chống chọi với bệnh cảm lạnh.

Thuốc cảm của Nhật
Thuốc cảm của Nhật giúp giảm ho khan, đặc đờm trong cổ họng

Hướng dẫn sử dụng và bảo quản THUỐC CẢM CÚM TAISHO Pabron Gold A Nhật Bản

Hướng dẫn sử dụng:
Liều dùng thuốc cảm cúm Nhật
1. Loại viên (Hộp 210 Viên)
– Trên 15 tuổi: 1 ngày 3 lần, mỗi lần 3 viên
– Từ 12-14 tuổi: 1 ngày 3 lần, mỗi lần 2 viên.
2. Loại bột (Hộp 44 gói)
– Trên 15 tuổi: 1 ngày 3 lần, mỗi lần 1 gói.
– Từ 12-14 tuổi: 1 ngày 3 lần, mỗi lần 2/3 gói.
Tuyệt đối không sử dụng cho người dưới 12 tuổi.
️Bảo quản: Để sản phẩm thuốc điều trị cảm cúm Nhật Bản Taisho Pabron Gold A nơi khô ráo, thoáng mát, tránh ánh nắng trực tiếp từ mặt trời. Tránh xa tầm tay trẻ em.

Bên cạnh thuốc điều trị cảm cúm Nhật Bản Taisho Pabron Gold A, khách hàng có thể lựa chọn thêm những dòng thuốc viêm xoang Nhật Bản khác tại HARUKO. Điển hình có thể nhắc đến như xịt họng trị ho Koyabayshi, xịt mũi Nazal, thuốc xịt mũi viêm xoang Sselect,…

Thông số sản phẩm
Tên sản phẩm THUỐC CẢM CÚM TAISHO Pabron Gold A Nhật Bản 210 viên
Tên gọi khác Thuốc cảm cúm Taisho Pabron Gold A Nhật Bản dạng viên; Thuốc cảm Taisho Pabron Gold; Thuốc cảm cúm Taisho Nhật; Thuốc cảm cúm Taisho Nhật Bản; Thuốc cảm cúm Taisho của Nhật Bản
Câu hỏi thường gặp Thuốc cảm Nhật uống trong báo lâu; Thuốc cảm cúm của Nhật có tốt không
Thành phần chính Phosphate Dihydrocodeine  8mg; Methyl dl- ephedrine hydrochloride 20mg; Guaifenesin 60mg; Acetaminophen 300mg; Clorpheniramin maleat 2,5mg; Cafein khan 25mg; Riboflavin (vitamin B2);
Quy cách Có 2 dạng: Dạng viên (Hộp 210 Viên) và Dạng bột (Hộp 44 gói).
Thương hiệu Sản phẩm của Thương hiệu Taisho Nhật Bản.
Thành phần chính

– Phosphate Dihydrocodeine  8mg: Đặc trị ho, làm giảm ho khan, ho có đờm
– Methyl dl- ephedrine hydrochloride 20mg: Mở rộng phế quản, giảm ho, tạo môi trường thở tốt hơn.
– Guaifenesin 60mg: Để làm mềm đờm, khiến đờm trôi vào cổ họng dễ dàng hơn
– Acetaminophen 300mg: Hoạt chất giúp hạ Sốt, giảm đau đầu, đau cổ họng
– Clorpheniramin maleat 2,5mg: Đặc trị sổ mũi, chảy nước mũi, ngăn chặn các triệu chứng nghẹt mũi, dị ứng mũi
– Cafein khan 25mg: Giảm đau đầu, mệt mỏi
– Riboflavin (vitamin B2) 4mg: Để bổ sung các vitamin bị cạn kiệt khi cảm lạnh.

Xếp hạng
Đánh giá (0)

Đánh giá

Chưa có đánh giá nào.

Hãy là người đầu tiên nhận xét “THUỐC CẢM CÚM TAISHO Pabron Gold A Nhật Bản 210 viên”

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai. Các trường bắt buộc được đánh dấu *

Câu hỏi thường gặp

Những ai không sử dụng được Thuốc cảm lạnh Nhật Bản Taisho:

– Người đang điều khiển tàu xe, vì thuốc có tác dụng phụ là gây buồn ngủ.
– Người bẩm sinh hoặc đang dị ứng với các thành phần của thuốc.
– Khi sử dụng thuốc cảm cúm Nhật thì tốt nhất không dùng song song với thuốc chống say tàu xe, thuốc dị ứng, thuốc trị cảm lạnh khác, hạ sốt, an thần, viêm mũi, hen suyễn,…
– Phụ nữ đang mang thai và cho con bú.

HARUKO – 100% PRODUCT OF JAPAN
Best Product – Best Quality

*** Bạn có thể mua hàng ngay tại website hoặc liên hệ với chúng tôi qua hotline để được tư vấn online 24/7
*** HARUKOSHOP.VN [Cam kết] Hàng chính hãng NHẬT BẢN, 100% MADE IN JAPAN
*** Những thông tin bên trên được nhà sản xuất đưa ra, các sản phẩm làm đẹp và sức khỏe tùy vào cơ địa của mỗi khách hàng sẽ có hiệu quả tương thích.
*** Mẫu mã của sản phẩm có thể được thay đổi khi bạn mua hàng.
Hotline: 0909.12.9909 (CSKH) từ 08h00 – 21h00 (Từ thứ 2 – Chủ nhật)
╔══════════════════════╗
Chuyên cung cấp hàng Nhật Bản
Trao Chất Lượng – Nhận Niềm Tin
╚══════════════════════╝
#tsubaki #orihiro #anessa #DHC #meishoku
#đại_lý_thương_hiệu_senka    #hangnhatbienhoa
#hàng_Nhật_giá_tốt    #hàng_Nhật_nội_địa_chuẩn_Nhật
#mua_hộ_hàng_Nhật   #nhận_order_hàng_nhật
#hàng_nhật_pick_store    #hàng_nhật_chính_hãng
#vận_chuyển_hàng_hóa_việt_nhật   #đại_lý_chính_hãng_orihiro
#đại_lý_chính_hãng_mankyo   #đại_lý_chính_hãng_dhc_việt_nam
#harukoshop   #harukovietnam   #hàu_alpha_nhật_bản

Giỏ hàng

icon-home

Trang chủ

Tài khoản

icon-contact

Liên hệ

0
    0
    Giỏ hàng
    Giỏ hàng trốngVề trang sản phẩm